Cộng đồng yêu cờ vua Việt Nam
Trần Thảo QuyênQT

Trần Thảo Quyên

Tran Thao Quyen Nữ Sinh năm 2011
Elo tiêu chuẩn1407 Hạng 330 nữ Việt Nam
Elo cờ nhanh1422
Elo cờ chớp–

Ván đấu gần đây

Tất cả 9 ván
Ngày Giải / Sự kiện Vòng TrắngElo KQ ĐenElo Khai cuộcNước
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
1.15 Lâm Bình Nguyên 1650 1-0 Trần Thảo Quyên 1407 D10 Phòng thủ Slav 30 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
2.18 Trần Thảo Quyên 1407 0-1 Nguyễn Hà Trang 1465 A10 Khai cuộc Anh 33 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
3.17 ACM Nguyễn Phạm Minh Thư 1489 ½–½ Trần Thảo Quyên 1407 B06 Phòng thủ Hiện đại 14 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
4.17 Trần Thảo Quyên 1407 ½–½ Lê Trần Bảo Quyên A10 Khai cuộc Anh 30 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
5.18 Hoàng Gia Thuỳ Linh 1406 1-0 Trần Thảo Quyên 1407 B06 Phòng thủ Hiện đại 66 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
6.18 Trần Thảo Quyên 1407 ½–½ Phạm Tâm Như 1439 A10 Khai cuộc Anh 15 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
7.17 Nguyễn Ngọc Trúc Quỳnh 1589 1-0 Trần Thảo Quyên 1407 B06 Phòng thủ Hiện đại 24 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
8.18 Ngô Thùy Dương 1475 ½–½ Trần Thảo Quyên 1407 C41 Phòng thủ Philidor 27 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
9.18 Trần Thảo Quyên 1407 ½–½ Nguyễn Phương Ly 1433 A20 Khai cuộc Anh 9 Xem

Giải đã tham dự

GiảiBảngThời gian
Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026 Nữ G15 06–11/07/2026