Cộng đồng yêu cờ vua Việt Nam
Ngô Thùy DươngDN

Ngô Thùy Dương

Ngo Thuy Duong Nữ Sinh năm 2011
Elo tiêu chuẩn1475 Hạng 270 nữ Việt Nam
Elo cờ nhanh1532
Elo cờ chớp1468

Ván đấu gần đây

Tất cả 9 ván
Ngày Giải / Sự kiện Vòng TrắngElo KQ ĐenElo Khai cuộcNước
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
1.7 Trương Thanh Vân 1945 1-0 Ngô Thùy Dương 1475 A10 Khai cuộc Anh 19 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
2.16 Ngô Thùy Dương 1475 ½–½ Lê Trần Bảo Quyên C54 Ván cờ Ý – Giuoco Pianissimo 33 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
3.15 Đinh Ngọc Lan 1595 ½–½ Ngô Thùy Dương 1475 B15 Phòng thủ Caro-Kann 53 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
4.16 Ngô Thùy Dương 1475 ½–½ Phạm Tâm Như 1439 B13 Phòng thủ Caro-Kann – Biến đổi... 36 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
5.15 Đào Nhật Minh 1479 ½–½ Ngô Thùy Dương 1475 B18 Phòng thủ Caro-Kann – Biến cổ... 30 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
6.14 Ngô Thùy Dương 1475 0-1 Nguyễn Khánh Vân 1639 B70 Phòng thủ Sicilian – Biến Rồng 41 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
7.15 Nguyễn Hà Trang 1465 1-0 Ngô Thùy Dương 1475 B13 Phòng thủ Caro-Kann – Biến đổi... 22 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
8.18 Ngô Thùy Dương 1475 ½–½ Trần Thảo Quyên 1407 C41 Phòng thủ Philidor 27 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nữ G15
9.17 Hoàng Gia Thuỳ Linh 1406 ½–½ Ngô Thùy Dương 1475 B10 Phòng thủ Caro-Kann 14 Xem

Giải đã tham dự

GiảiBảngThời gian
Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026 Nữ G15 06–11/07/2026