Cộng đồng yêu cờ vua Việt Nam
Tô Phúc Gia ĐạtĐT

Tô Phúc Gia Đạt

To Phuc Gia Dat Nam Sinh năm 2016
Elo tiêu chuẩn1566 Hạng 522 nam Việt Nam
Elo cờ nhanh1484
Elo cờ chớp1505

Ván đấu gần đây

Tất cả 9 ván
Ngày Giải / Sự kiện Vòng TrắngElo KQ ĐenElo Khai cuộcNước
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
1.1 Nguyễn Nam Long 1936 1-0 Tô Phúc Gia Đạt 1566 B40 Phòng thủ Sicilian 42 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
2.12 Tô Phúc Gia Đạt 1566 ½–½ Nguyễn Xuân Phú D00 Hệ thống London 22 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
3.12 Vũ Eden Trung Đức 1518 0-1 Tô Phúc Gia Đạt 1566 A45 Phòng thủ Ấn Độ 59 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
4.6 Vương Tuấn Khoa 1924 1-0 Tô Phúc Gia Đạt 1566 A04 Khai cuộc Réti 64 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
5.12 Tô Phúc Gia Đạt 1566 1-0 Nguyễn Tuấn Minh 1467 D00 Hệ thống London 59 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
6.10 Tô Phúc Gia Đạt 1566 0-1 Đặng Hà Đông Hải 1581 B01 Phòng thủ Scandinavian 71 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
7.12 Đào Quang Đức Uy 0-1 Tô Phúc Gia Đạt 1566 A45 Phòng thủ Ấn Độ 70 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
8.8 Tô Phúc Gia Đạt 1566 ½–½ Phan Đăng Anh Hào 1664 A45 Hệ thống London 71 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U10
9.8 Nguyễn Quang Nam 1700 1-0 Tô Phúc Gia Đạt 1566 A20 Khai cuộc Anh 91 Xem

Giải đã tham dự

GiảiBảngThời gian
Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026 Nam U10 06–11/07/2026