Cộng đồng yêu cờ vua Việt Nam
Cao Chí KhiêmKC

Cao Chí Khiêm

Cao Chi Khiem Nam Sinh năm 2018
Elo tiêu chuẩn1523 Hạng 613 nam Việt Nam
Elo cờ nhanh1487
Elo cờ chớp1492

Ván đấu gần đây

Tất cả 9 ván
Ngày Giải / Sự kiện Vòng TrắngElo KQ ĐenElo Khai cuộcNước
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
1.11 Phạm Minh Quân 1466 1-0 Cao Chí Khiêm 1523 A40 Khai cuộc Tốt Hậu 48 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
2.12 Cao Chí Khiêm 1523 1-0 Nguyễn Minh Nhật 1404 37 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
3.7 Nguyễn Anh Dũng 1447 ½–½ Cao Chí Khiêm 1523 A40 Khai cuộc Tốt Hậu 46 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
4.7 Cao Chí Khiêm 1523 1-0 Bùi Minh Khôi 1456 45 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
5.6 Ngô Quang Minh 1566 ½–½ Cao Chí Khiêm 1523 B07 Phòng thủ Pirc 68 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
6.6 Cao Chí Khiêm 1523 ½–½ Nguyễn Minh Nguyên 1541 42 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
7.6 Nguyễn Văn Bảo Trí 1465 1-0 Cao Chí Khiêm 1523 A40 Khai cuộc Tốt Hậu 40 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
8.8 Cao Chí Khiêm 1523 1-0 Mai Nhật Minh 1550 40 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U08
9.3 Cao Chí Khiêm 1523 0-1 Trương Phúc Nhật Nguyên 1716 31 Xem

Giải đã tham dự

GiảiBảngThời gian
Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026 Nam U08 06–11/07/2026