Cộng đồng yêu cờ vua Việt Nam
Lê Minh TriếtTL

Lê Minh Triết

Le Minh Triet Nam Sinh năm 2017
Elo tiêu chuẩn1647 Hạng 391 nam Việt Nam
Elo cờ nhanh1637
Elo cờ chớp1599

Ván đấu gần đây

Tất cả 9 ván
Ngày Giải / Sự kiện Vòng TrắngElo KQ ĐenElo Khai cuộcNước
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
1.7 Vũ Thành An 1593 1-0 AFM Lê Minh Triết 1647 A45 Phòng thủ Ấn Độ 55 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
2.10 AFM Lê Minh Triết 1647 1-0 Nguyễn Nhật Khang 1461 D30 Gambit Hậu từ chối 44 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
3.8 Nguyễn Quốc Nam An 1584 0-1 AFM Lê Minh Triết 1647 E60 Phòng thủ Ấn Độ cổ 34 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
4.4 AFM Lê Minh Triết 1647 0-1 Phạm Xuân An 1776 E60 Phòng thủ Ấn Độ cổ 41 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
5.9 Nguyễn Tấn Trường 1427 0-1 AFM Lê Minh Triết 1647 A45 Phòng thủ Ấn Độ 48 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
6.6 AFM Lê Minh Triết 1647 1-0 Trần Nhật Thành 1463 E20 Phòng thủ Nimzo-Ấn Độ 54 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
7.4 AFM Lê Minh Triết 1647 0-1 Nguyễn Quang Minh 1616 A50 Phòng thủ Ấn Độ 41 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
8.7 Hoàng Minh Phước 1555 1-0 AFM Lê Minh Triết 1647 A45 Hệ thống London 53 Xem
11/07/2026 Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026
Nam U09
9.8 AFM Lê Minh Triết 1647 1-0 Trần Phú Bảo 1552 A50 Phòng thủ Ấn Độ 39 Xem

Giải đã tham dự

GiảiBảngThời gian
Giải Vô địch Cờ vua trẻ quốc gia năm 2026 Nam U09 06–11/07/2026